หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31

ผู้เขียน หัวข้อ: รักลอบปิ๊ง  (อ่าน 125855 ครั้ง)

ไปทำยังไงหล่ะคะ  ง่ะ

ไปเข้าฝันเค้าใช่ไหม  โวย (เหงื่อแตกพลั่ก)

Las Noches Rubicundior
แค่จ้องหน้าเฉย ๆ  หมีโหดดดด
 ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา

หน้าเฉยๆ นี่

ตาเยิ้ม รึทำหน้าขู่กรรโชกทรัพย์คะ [สยองทั้งสองอย่าง]

Las Noches Rubicundior
..

แค่ทำท่าแบบนี้แล้ววิ่งเข้าหาเอง  หมีโหดดดด
 กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
เมื่อคืนเค้าชวนไปโยนโบลแหละ  กรี๊ดดดดด
(แต่ไม่ใช่โยนกัน 2 คน มีเพื่อนอีกกระบุง)

แต่เค้าคะยั้นคะยอให้มา

อรบอกว่าโยนไม่เป้นขอเป็นกองเชียร์
เค้าบอกว่า "เชียร์เราใช่ป่าว"

"อ๊ะ ใช่สิ กรี๊ดดด โฮกกก  กรี๊ดดดดด"

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กรี๊ดกร๊าด  กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
โอ้ ว้าววววว กรี๊ดกร๊าดดด  นะนะนะ
ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
แค่ที่ตอบว่าใช่สิ อรมิกล้าบอกเขาง่ะ  ฮือๆ~

แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

พ่อหนุ่มน้องมันน่าจับกินซะจริงๆ โฮกกกกกกหหห์   \หมีโหดดดด/

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เอ๋าาาา  ฮิ้ววว
อ่าวๆ พี่พลัมจะแย่งเค้าเหรอ หรือหึงเค้าาาา  กรี๊ดดดดด

(ว่างจังจีบพี่พลัมดีกว่า)

เปล่าครับ แค่รู้สึกว่าผู้ชายชอบตอบคำถามในลักษณะนี้อ่ะครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31