หน้า: 1 ... 37 38 39 40 41 42 43 [44] 45 46 47 48 49

ผู้เขียน หัวข้อ: มารณรงค์ตั้งชื่อกัน  (อ่าน 208490 ครั้ง)
พี่สมชาย เครื่องหมายผู้ชายตรงชื่อทำยังไงครับ งง

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ก็รู้สึกตะหงิดๆ เลยไปดูประวัติป้าจอย

ป้าแก่กว่าผมนี่ครับ(แม้จะปีเดียวก็เถอะ) โวย

คิกคัก คิกคัก  (อิอิ)

ปล. รอดูอยู่ว่าจะรู้ตัวเมื่อไหร่  กร๊าก
เออ แต่หน้าตั้งแก่กว่านะ  หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2007, 12:49 น. โดย joy_อรชุมา » บันทึกการเข้า
ต่อ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ใช่  โวย

เค้าชื่อ .. ชื่อ.. ชื่อ .... เออ ชื่ออะไรแล้วนะ

ลืมจริง ๆ นะเนี่ย  กร๊าก
ต้องชื่อตั้ง! โวย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ต้องอะไรครับลุงอ๋า

(มุกนั้นคืนสนอง)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พี่สมชาย เครื่องหมายผู้ชายตรงชื่อทำยังไงครับ งง
ขอโทษที่มาตอบช้าครับ ผมใช้แอสกี้โค๊ด Alt+ 11 = ♂ ครับ  เกย์ออก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ต้องอะไรครับลุงอ๋า

(มุกนั้นคืนสนอง)

ต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน ท่องคำเติมฝัน ปลอบใจรอวัน ที่คอยแสนไกล ♫

Today you , Tomorrow me.
ต้องเอาอย่างมันส์  ต่างหากละ  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตึ่งโป๊ะ
โถ มุกนี้ตูลืมไปแล้ว ขออภัยด้วย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ต้องเฉยๆ ฮือๆ~

อ่าว พี่เต้ยฉ่องๆ  กรี๊ดดดดด

สวัสดีครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 37 38 39 40 41 42 43 [44] 45 46 47 48 49