หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้อะไรกับคนที่เรากำลังแอบรัก  (อ่าน 10213 ครั้ง)
เพื่อนคับถามไรหน่อยดิ เผื่อผมได้แนวคิด เหอะๆ
"ถ้าเพื่อนแอบรักใครสักคนที่เรียนอยู๋ด้วยกัน เนื่องในโอกาสพิเศษ(โอกาสไรก็ได้) เพื่อนอยากจะให้ของขวัญแก่เค้า...ที่เพื่อนๆ ต้องประดิษฐ์เองด้วย  เพื่อนๆ อยากประดิษฐ์อะไรหรอคับ เพราะอะไรด้วย"อยากให้เพื่อนๆ แสดงความคิดเห็นกานเยอะๆ นะคับผม จะเป็นพระคุณเป็นอย่างมาก

ปล.อย่าลืมนะคับ ว่าของขวัญที่จะให้ เราต้องประดิษฐ์เองด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2007, 13:15 น. โดย artist » บันทึกการเข้า

เรามีเวลา 24 ชั่วโมงใน 1 วัน เท่ากับ กาลิเลโอ ลีโอนาโด ดาวินชี และบุคคลที่สำคัญทั่วโลก
แปลกดีนะคะ ฮิ้ววว
ไม่กี่วันมาเพิ่งอกหักแล้วไง
ตอนนี้จะมาให้ของกะคนที่แอบรัก ฮิ้ววว

ถ้าจะถามเอาความจริงๆ
ไม่ให้อะไรทั้งนั้นละค่ะ ฮิ้ววว
แอบรักก็คือแอบรัก เดี๋ยวคนที่แอบรักจะรู้ตัว ฮิ้ววว
ยิ่งของประดิษฐ์ด้วยแล้ว... ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
คิดเห็นกาน  นี่เป็นไงเหรอครับ  งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คิดเห็นกานนนนน  หื่น
5555+ แสดงความคิดเห็นกันคับผม
แปลกดีนะคะ ฮิ้ววว
ไม่กี่วันมาเพิ่งอกหักแล้วไง
ตอนนี้จะมาให้ของกะคนที่แอบรัก ฮิ้ววว

ถ้าจะถามเอาความจริงๆ
ไม่ให้อะไรทั้งนั้นละค่ะ ฮิ้ววว
แอบรักก็คือแอบรัก เดี๋ยวคนที่แอบรักจะรู้ตัว ฮิ้ววว
ยิ่งของประดิษฐ์ด้วยแล้ว... ฮิ้ววว

ตอบของคุณ藿月 (lán yuè)
วันนั้นอกหักคับ แต่ตอนนี้อาจารย์ให้งานมาทำคับผม คือ อาจารย์ให้ออกแบบของขวัญให้กะคนที่เรารักคับผม  อิอิ
ขอบคุณคับ

เรามีเวลา 24 ชั่วโมงใน 1 วัน เท่ากับ กาลิเลโอ ลีโอนาโด ดาวินชี และบุคคลที่สำคัญทั่วโลก
แล้ว  คับ  เนี่ย มันก็อึดอัดเลยซิ ทำไมไม่ใส่แบบหลวมๆละครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มุกไม่ผ่านครับ แต่ฮา  กร๊าก
กรรมการชูป้ายแล้วครับ..

5 4 4 6 5

ไม่ผ่านครับ
กรรมการคนที่สี่เนี่ยได้ใจตูไปเต็มๆแล้วครับ

ถามการบ้าน ไม่ผ่านค่ะ  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ฮิ้ววว แปลกดีค่ะ
ไม่เคยเห็นการบ้านแบบนี้

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เป็นการบ้านที่แปลกที่สุดเลย ฮิ้ววว

จะประดิษฐ์ ความรัก ให้สวยที่สุด ฮิ้ววว

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
พับแบงค์เป็นดอกกุหลาบค่ะ
ถ้าเป็นสีเทาๆจะสวยมากเลย

ยิ่งทำเป็นช่อ จะยิ่งน่าสนใจค่ะ ฮิ้ววว
เอาตัวเองผูกโบว์สีชมพูน่ารัก ไปให้  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เอาความจริงใจ
หรือไม่ก็ความห่วงใย

วู้ววว  เกย์ออก

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1] 2 3