หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: สอนผิวปากหน่อยสิคะ  (อ่าน 122288 ครั้ง)
เห็นแบบนั้นเหมือนกัน หื่น

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
พยายามกันมากเลยครับ  ง่ะ
ขั้นตอน

1. ทำปากจู๋ แคบ ๆ เหมือนออกเสียง W : ลักษณะปากจะแรดกว่าออกเสียง วอ.แหวน เล็กน้อย

2. กดปลายลิ้นไว้บริเวณ ฟันล่างด้านใน

3. เป่าลมออกเบา ๆ จังหวะนี้แก้มจะตอบ : แสดงว่ามีใครถามแก้ม (ว้าย ขำ)

4. เสียง วิ้ว ก็จะดังออกมา ถ้าอยากให้เสียงสูงหน่อย ก็เป่าลมมากอีกนิด

5. เกร็งมาก ๆ มันจะเมื่อยนา อิอิ  เกย์แอบ

...

จบล่ะ

มันได้เสียงวี่เบาๆ เหมือนไม่ใช่เสียงผิวเลย กร๊าก ฮือๆ~
ขอบคุณค่ะ เริ่มมีกำลังใจอีกติ๊ด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ได้เสียงหวี่ๆ เหมือนลมลอดช่องฟัน  ง่ะ

ฝึกมาหลายวันแหละ  ฮือๆ~

<3.
ดีมากครับทุกคน พยายามเข้า!

มามุ่งสู่โคชิเอ็งด้วยกันเถ๊อะ~

...

6. ลองเก็บลมไว้ที่กระพุ้งแก้มนะ ไม่งั้นหายใจจากท้องโดยตรงจะเหนื่อยมาก

ไว้มีเทคนิคอื่น ๆ อ.เพ็ก จะมาเพิ่มเติมให้นะจ๊ะ  ลันล้า

พี่อ่านของพีช จากประโยคที่ว่า "จดวิธีไปฝึกที่ รร. ดีกว่า"

เห็นเป็น "จดวิธีไปฝึก ที่ รด. ดีกว่า"

สงสัยต้องใส่แว่นแล้วตู

จริงด้วย  โห
มันเมื่อยแก้มอ้ะ กร๊าก

มันเมื่อยแก้มอ้ะ กร๊าก

พยายามเข้านะ

มีเสียงออกมาบ้างยัง
เออ จริงด้วย

อธิบายเพิ่ม ไม่ใช่เก็บลมไว้จนแก้มบวมนะครับ แค่พอให้ผิวปากได้หลาย ๆ ครั้ง จะได้ไม่ต้องหายใจบ่อยเท่านั้นเอง

...

ดูคุณเดือนจริงจังมากนะเนี่ย  ฮี่...
มันวี่เบาๆ ค่ะ กร๊าก
เมื่อยแก้มกะเมื่อยลิ้นมาก กร๊าก ฮือๆ~

เอาวะ ลองใหม่

ขอบคุณคุณเพ็กกะเจ๊ ปป นะค้า

ไม่ประสบผลสำเร็จ มีแต่เสียงลม ฮือๆ~
มันได้เสียงวี่เบาๆ เหมือนไม่ใช่เสียงผิวเลย กร๊าก ฮือๆ~
ขอบคุณค่ะ เริ่มมีกำลังใจอีกติ๊ด

มันยากขาดนั้นเลยเหรอเนี่ย
มานี่ผมสอนเอง

ทำปากจู๋ๆ  ให้ริมฝีปากบนอยู่เยื้องมาข้างหน้านิดหน่อย(นิดหน่อยนะ อย่ามาก)
แล้วก็เป่าลมอกมา
พอมันเริ่มมีเสียง ก็ขยับริมฝีปากงุบๆงิบๆ ค่อยๆผ่อนลมหรือแรงขึ้นอันนี้ก็ไปหาคีย์เอาเองนะจ๊ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ปิงปองข้างบนนี่หน้าตาคุ้นๆ ง่ะ งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ค. 2007, 01:45 น. โดย ราชาแบรนด์เนม nuut » บันทึกการเข้า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ใครยังไม่ได้ แนะนำให้ทำปากตามรูปนี้เลยครับ

ได้จริงๆนะเนี่ย  (อิอิ)

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ปิงปองข้างบนนี่หน้าตาคุ้นๆวุ้ย ง่ะ งง
โห

แล้วเราเคยเจอกันป่าว !! งง
ไม่ใช่รูปนั้น  ต้องทำตามรูปนี้

อุส่าห์ลงทุนวาดเลยนะนี่

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15