หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอนผิวปากหน่อยสิคะ  (อ่าน 122276 ครั้ง)
กระทู้นี้เป็นประโยชน์ต่อมวลมนุษยชาติและคนไทยสุดๆครับ

ผมฝึกมาเป็นปีแล้วยังไม่ได้เลยครับ

จะลองฝึกตามวิธีของ อาจารย์ไอ้แอนนนนน  เต่างิ และ พะเพ็ก   ต่อไปครับ ไหว้
ผมผิวได้ เสียงแหลมเล็กมาก เป้นเรื่องของฟันอ่ะ

แบบว่าเ่ป่าลมออกมาจากฟันกระต่ายก็ดัง - -"

เสียงเหมือนลูกเจี๊ยบมาก ชอบไปแกล้งแม่ไก่  กร๊าก

เดี๋ยวอัดก่อนจะเอามาให้ฟัง 55

มาละๆ อัพใส่ฟอนต์โอเกะไม่ผ่าน - -" มันบอกเป็น ocstream

http://upload.meri-kuri.com/files/zonxozju5ujjytgjgymm.rar  76 K ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ต.ค. 2008, 19:11 น. โดย EaRthCh!E* » บันทึกการเข้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เขาบอกมาว่าผู้หญิงคนที่ผิงปากจะเป็นเด็กขายตัวครูบอก :หิว: :หิว: (อิอิ) (อิอิ)
:หิว:

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อู้ย..

เขาบอกมาว่าผู้หญิงคนที่ผิงปากจะเป็นเด็กขายตัวครูบอก :หิว: :หิว: (อิอิ) (อิอิ)

ต้องผิงกันเลยเหรอ  :หิว:

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ช่างมันเถอะครับ ประเด็นอยู่ด้านหลัง  หื่น

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เริ่มผิวเมื่อไหร่ไม่ีรู้ค่ะ
นานแล้วจำไม่ได้

ตอนแรกก็จะมีเสียง วี๊ด ๆ ออกบ้างไม่ออกบ้าง
แล้วก็เป่า ๆ ไปเรื่อย
พอเป่าออกทุกครั้งแล้ว แบบจำวิธีทำให้มีเสียงได้แล้วก็เริ่มทำให้คีย์เสียงมันต่างกันดู
เอาแบบครั้งนึงเป็นเสียงนึง อีกครั้งเป็นเสียงนึงเงี้ย จากนั้นก็จดจำวิธีทำเสียงว่าเสียงแบบไหนทำยังไง
พอเริ่มจำได้แล้วก็เริ่มมาเปลี่ยนเสียงในลมหายใจเดียว แล้วฝึกไปเรื่อย ๆ อ่ะค่ะ

แบบว่าไม่รู้จะอธิบายยังไงเหมือนกัน
อ้อมเองก็หัดไปเรื่อย จนมันเป็นเองอ่ะ

คือจนปัญญาจะอธิบายง่ะ

แค่คนหนึ่งคนที่ไม่เคยรู้จักการถูกรัก
หลงอ่านซะ ตั้งหลายบรรทัด  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
 อืมมมมห์ กำลังฝึกเลยคะ
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15]