หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: สอนผิวปากหน่อยสิคะ  (อ่าน 122269 ครั้ง)
โห

แล้วเราเคยเจอกันป่าว !! งง

เจอกันในฝันไง  อิอิ

ไม่ประสบผลสำเร็จ มีแต่เสียงลม ฮือๆ~

พี่มัมผิวปากไม่เป็นเหรอ  ไม่น่าเชื่อ  งง

กินรอบวง
ครับ เอือม พยายามหัดมาหลายครั้งแล้ว คงไม่มีความสามารถทางด้านนี้จริงๆ
ทำไมอรลองแล้วเป็นแบบนี้คะ  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ปิงปองกะปักนัด อยู่รั้วเดียวกันมาก่อนไง
เผลอๆ รุ่นเดียวกันด้วยใช่ไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ครับ เอือม พยายามหัดมาหลายครั้งแล้ว คงไม่มีความสามารถทางด้านนี้จริงๆ
อู๊ย เจอเพื่อนร่วมชะตากรรม กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 :25:ไม่โดดเดี่ยวแล้ว
แกผิวไม่เป็นเหรอมัม   โห

เลวยั้นเงา
 ง่ะ

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
ผมผิวเป็น..................................................ผิวเป็นผื่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ทายาซะนะ  ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แกผิวไม่เป็นเหรอมัม   โห

ไม่เข้ากับหน้าตาเรอะไง ชิ
ก็เห็นส่วนมากผู้ชายผิวเป็นนี่หว่า   เหลือบ

เลวยั้นเงา

พยายามแล้วก็ไม่ได้เหมือนกันครับ  ฮิ้ววว

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

พยายามแล้วก็ไม่ได้เหมือนกันครับ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พยายามอีกนิดซิครับ   ............. เหมือนอย่างที่โบราณ เขาว่า   ความพยายามอยุ่ที่ไหน ? หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15