หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะออกแบบต้องมีอะไร?  (อ่าน 11631 ครั้ง)
ถ้าเพื่อนอยากจะออกแบบในตอนนี้เลยเนี้ย
เพื่อนอยากจะออกแบบอะไรหรอคับ...
อยากรู้จังเน้อ

ถ้าจะออกแบบต้องมีอะไร ?

อะไร คือ เครื่องมือที่คุณต้องใช้ออกแบบอยู่เป็นประจำ
ขอบคุณความคิดเห็นทุกความคิดเห็นนะครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ค. 2007, 02:20 น. โดย artist » บันทึกการเข้า

เรามีเวลา 24 ชั่วโมงใน 1 วัน เท่ากับ กาลิเลโอ ลีโอนาโด ดาวินชี และบุคคลที่สำคัญทั่วโลก
ออกแบบโปรแกรมดักภาษาวิบัติครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ถามมาแนวนี้อีกแล้วแฮะ

ตอบตามเกมก็ คงต้องมีสมาธิมั้งครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีไอเดีย ต่อด้วยอารมณ์ ครับ

ถ้าสองอย่านี้มาแล้ว ถึงจะถามหาอย่างอื่นต่อ

Today you , Tomorrow me.
มีความอยากที่จะทำและสนุกกับมันครับ
มีความอยากทำ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

อารมณ์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ต้องมี 'เงิน' เยอะๆครับ สักหมื่นล้านยิ่งดี

i'll walk until i find u.

เครื่องมือที่ใช้ออกแบบ กระดาษกับดินสอกดสีชมพูครับ ซื้อที่ร้าน loft อันละ 25 บาท มันจะเหมือนปากกานิดนึงตรงที่มีฝาปิดด้วย ชอบมากๆ ครับ

ซื้อมาแล้วหายก็ตามไปหาซื้อจนได้ ไม่ใช้ดินสอกดยี่ห้ออื่นอีกเลย  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีโจทย์ก่อนสิ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แค่มีกระดาษ กับดินสอ และเวลาชิวๆ ก็แค่นั้น ลันล้า

ấ  Łí††lè  Ģ!яŁ  ïй  †hε  Łì††lé  ω✪яŁ₫
มีใจ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอโจทย์และอารมณ์ครับ
มีโจทย์ก่อนสิ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
หน้า: [1] 2 3