หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหาฟอนนี้ให้ทีครับ ชอบมากครับ  (อ่าน 2871 ครั้ง)
ในรูปอ่ะครับ ตรงภาษาอังกฤษด้านล่าง คำว่า when you have any body....

แล้วก็รูปนี้อ่ะครับ ตรงคำว่า design by kratai  อ่ะครับ

ขอบคุนมากครับ ช่วยกรุณาหาให้ทีนะครับ เพราะผมหา ฟอนต์ที่เป็น basic ใช้ในการ mix ภาพแบบนีี้มานานแล้วเพราะมันสวยมากผมชอบเหลือเกิน ช่วยหาให้ทีนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ
 ง่ะ ก่อนจะมาบอกให้คนอื่นช่วยหา นี่ได้ลองหาเองดูรึยังน่ะค่ะ

เว็บโหลดฟอนต์มีอยู่ถมไป www.dafont.com ก็ได้ค่ะ

เป็นฟอนต์แบบ pixel ลองไปเลือกโหลดเอาซักแบบเองแล้วกันนะคะ

แอบอ้าง
_http://www.dafont.com/search.php?psize=m&q=pixel

there are no regrets in life, just lessons . .
เบเบ๋ น่ารักนะ ตัวจริงโคตรขาวเลย จมูกโ่ด่งเป็นสะพานพระรามแปดเชียว
 เกย์ออก พี่สาวเค้าจบจากรร.จั๊วล่ะ

ขาวจริงงะ ทำไมเห็นพี่เค้าก็คล้ำนะ แต่สวย  ไอ้มืดหมี

there are no regrets in life, just lessons . .
เฮ้ยขาวจริงนะ ตัวเล็กๆ จมูกโด่งๆ
แต่จั๊วชนะขาดเลย เรื่อง..................
 เอือม เรื่องไรคะ พูดมาดีๆนะ

เรื่องหัวฟูล่ะสิ  ฮือๆ~

จั๊วขาวกว่าครับ ยืนยัน เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]